ประชุมการจัดพิธีรับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ชั้นสายสะพาย เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปี ๒๕๖๕ และประจำปี ๒๕๖๖
วันอังคารที่ 19 ธันวาคม 2566 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้
นางศิริพร ถูกจิตต์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และ นายอนุรักษ์ ชำนาญยา
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมจัดพิธีรับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ชั้นสายสะพาย เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปี ๒๕๖๕ และประจำปี ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนอนุบาลพะเยา จังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/12/50.jpg)