ประชุมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกีฬาครูและบุคลากรทางการศึกษาและสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ครูพะเยาจำกัด ”ครูพะเยาเกมส์ ครั้งที่ 3”
วันจันทร์ ที่ 17 กรกฎาคม 2566 ว่าที่ร้อยโท ทวีป วงค์ชาลีกุล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา
พร้อมด้วย ดร.ชัยรินทร์ ชัยวิสิทธิ์ รองผู้อำนวยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา และคณะกรรมการจัดการแข่งขันกีฬาครู
และบุคลากรทางการศึกษาและสมาชิกสหกรณ์ ออมทรัพย์ครูพะเยาจำกัด ”ครูพะเยาเกมส์ ครั้งที่ 3” เพื่อเตรียมความพร้อม การจัดการจัดแข่งขันกีฬาครูและบุคลากรทางการศึกษาและสมาชิกสหกรณ์ ออมทรัพย์ครูพะเยาจำกัด ”ครูพะเยาเกมส์ ครั้งที่ 3”
ณ ห้องประชุมน้ำยม สพม.พะเยา