วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผู้อำนวยการ สพม.พะเยา พร้อมด้วย นางอุไร จันทร์ซางเพ็ญ ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการศึกษา นางสุทรา เชียงแสน ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และนายรุ่งศักดิ์ ชัยชนะสีพลี ผอ.กลุ่มอำนวยการ ได้ร่วมวางหรีดเคารพศพและร่วมสวดอภิธรรมศพ ผอ.กำธร ศีติสาร อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัด สพม.พะเยา ณ วัดศรีโคมคำ ต.เวียง อ.เมือง จ.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/05/ฉบับที่-104-724x1024.png)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/05/ฉบับที่-105-724x1024.png)