วันที่ 17 มีนาคม 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา
พร้อมด้วยนายจักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม.พะเยา และคณะกรรมการดำเนินการสอบแข่งขันฯ ตรวจเยี่ยมสนามสอบการแข่งขันทางวิชาการด้านคณิตศาสตร์และวิทยาศาสตร์ ระดับนานาชาติ ประจำปี 2567 รอบแรก ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
ณ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/ฉ.199-17.3.67.jpg)