พิธีเปิดกิจกรรม OPENHOUSE CWK. 2024 เปิดบ้านวิชาการ
วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา
เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม OPENHOUSE CWK. 2024 เปิดบ้านวิชาการ
“สร้างสรรค์ นวัตกรรมการเรียนรู้ ผู้เรียนมีความสุข” ณ โรงเรียนจุนวิทยาคม เพื่อเปิดโอกาสให้ผู้ปกครอง ครู
และนักเรียนได้มีโอกาสเยี่ยมชมโรงเรียน และเยี่มชมการแสดงผลงานการพัฒนากิจกรรมด้านต่าง ๆ ของโรงเรียน โดยมี นายรุ่งสุริยา ฟ้าเลิศ ผอ.โรงเรียนจุนวิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้บริหารสถานศึกษาและคณะครูให้การต้อนรับ
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.91-13.2.67ผอ.เขตเปิดงาน-จุนโอเพ่นเฮาส์.png)