ประชุม การอบรมพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษามืออาชีพสู่สมรรถนะตามหลักเกณฑ์และวิธีการ PA ภาคเหนือ (จังหวัดพะเยา)
วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น.
ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ. สพม. พะเยา รักษาราชการแทน ผอ.สพม.พะเยา เข้าร่วมการประชุม การอบรมพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษามืออาชีพสู่สมรรถนะตามหลักเกณฑ์และวิธีการ PA ภาคเหนือ (จังหวัดพะเยา)
ณ ห้องประชุม โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/5.2.67ประชุมผู้บริหาร-ว-pa-1.png)