ประชุมคณะกรรมการ เพื่อซักซ้อมความเข้าใจในการจัดทำเอกสารประกอบตัวชี้วัดในการประเมินผลสัมฤทธิ์ในหน้าที่ของรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1
วันพุธที่ 27 ธันวาคม 2566 น.ส.ชวัญนภา เตโชวีรกุล รอง ผอ.สพม.พะเยา
เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการ เพื่อซักซ้อมความเข้าใจในการจัดทำเอกสารประกอบตัวชี้วัดในการประเมินผลสัมฤทธิ์ในหน้าที่ของรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมเล็ก สพม.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/01/86.jpg)