วันที่ 1 เมษายน 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา เป็นประธานการประชุม
คณะกรรมการพิจารณาการเลื่อนเงินเดือนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา และเลื่อนค่าจ้างลูกจ้างประจำ ครั้งที่ 1
(1 เมษายน 2567) เพื่อให้การดำเนินการเลื่อนเงินเดือนเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ยึดหลักความเท่าเทียมและประโยชน์สูงสุดที่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาจะได้รับอย่างทั่วถึงและเป็นธรรม ณ ห้องประชุมน้ำยม สพม.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/ฉ.300-1.4.67ประชุมเลื่อนเงินเดือน.jpg)