สพม.พะเยาประชุมเตรียมงานพิธีเปิดกีฬาเยาวชนแห่งชาติรอบคัดเลือกภาค ๕ ครั้งที่ ๓๗
ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผู้อำนวยการ สพม.พะเยา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจัดการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติรอบคัดเลือกภาค ๕ ครั้งที่ ๓๗ และการแข่งขันกีฬาอาวุโสแห่งชาติ รอบคัดเลือก ภาค ๕ ครั้งที่ ๔ คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและการแสดง ครั้งที่ 1/2565 เมื่อวันพุธที่ 27 เมษายน พ.ศ.2565 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมน้ำยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา อ.เมือง จ.พะเยา โดยทางจังหวัดพะเยามอบหมายให้ สพม.พะเยารับผิดชอบฝ่ายพิธีการและการแสดง ทางสพม.พะเยาได้เชิญผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู โรงเรียนในสังกัดร่วมเป็นคณะกรรมการ พร้อมกันนี้นายสัมฤทธิ์ กอไธสง รองผู้อำนวยการ สพม.พะเยา, นางสุทรา เชียงแสน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นางสาวกาญจนา ธรรมสอน ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมประชุม
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000015_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000018_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000023_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000027_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000028_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000029_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000031_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000032_resize.jpg)
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/04/00000033_resize.jpg)