การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพนักจิตวิทยาโรงเรียน
ประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา
วันที่ 15 – 17 กันยายน 2566 ว่าที่ร้อยโท ทวีป วงศ์ชาลีกุล
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา มอบหมายให้
นางสาวกรรณิการ์ สุรัตน์ นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพนักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงแรมคุ้มภูคำ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/09/23-724x1024.jpg)