ประชุมพนักงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียนผู้รับผิดชอบงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียน ครั้งที่ 1/2566
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ.2565 ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รองผอ.สพม.พะเยา พร้อมด้วยนางสุทรา เชียงแสน ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางสาวกฤษณา จินะวงค์ นักวิชาการศึกษา นางสาวกรรณิการ์ สุรัตน์ นักจิตวิทยา และโรงเรียนในสังกัด สพม.พะเยา ได้ประชุมพนักงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียนผู้รับผิดชอบงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียน ครั้งที่ 1/2566 ผ่านระบบ video conference ณ ห้องประชุมน้ำยม สพม.พะเยา อ.เมือง จ.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/11/ฉบับที่-217-724x1024.png)