ประชุมวิเคราะห์ผลการดำเนินงานและวางแผนการปฏิบัติการพัฒนาคุณภาพการศึกษาด้วยเทคโนโลยีการศึกษาทางไกล (DLTV และ DLIT)
วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา เป็นประธานเปิดการประชุมวิเคราะห์ผลการดำเนินงานและวางแผน
การปฏิบัติการพัฒนาคุณภาพ การศึกษาด้วยเทคโนโลยีการศึกษาทางไกล (DLTV และ DLIT) ของโรงเรียนพระปริยัติธรรม
แผนกสามัญศึกษา จังหวัดพะเยา โดยมีคณะศึกษานิเทศก์ สพม.พะเยา คณะครูพี่เลี้ยงและโรงเรียนที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม
ขับเคลื่อนการดำเนินงานดังกล่าว ฯ ณ ห้องประชุมน้ำยม สพม.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/ฉ.389-24.5.67ประชุม.jpg)