วันที่ 12 มีนาคม 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา
เป็นประธานในพิธีปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเขียนรายงาน ผลการประเมินตนเองของสถานศึกษา(Self-Assessment Report:SAR) ณ โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม หลังจากนั้น เดินทางไปเป็นประธานในพิธีปิดการอบรมพัฒนาศักยภาพ
ในการบริหารงานงบประมาณภาครัฐปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมเฮือนคำ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ฉ.181-12.3.67ปิดการอบรม.jpg)