วันที่ 1 มีนาคม 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้ นายจักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม.พะเยา
นางสุทรา เชียงแสน ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และนางสาวกรรณิการ์ สุรัตน์ นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่ ดำเนินการประชุมครูผู้รับผิดชอบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน
ณ โรงเรียนปงรัชดาภิเษก อำเภอปง จังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/ฉ.143-1.3.67ประชุมครูผู้ดูแลรับผิดชอบช่วยเหลือนักเรียน.jpg)