ร่วมประเมินคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ประจำปีการศึกษา 2566 โรงเรียนชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา จังหวัดลำปาง
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้ นายจักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม.พะเยา นางสุทรา เชียงแสน นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ และคณะกรรมการคัดเลือกฯ ชุดที่ 11 ร่วมประเมินคัดเลือกสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 8 ณ โรงเรียนชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.-117-20.2.67ตรวจโรงเรียนพระราชทาน.jpg)