กิจกรรม “รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพฯ”
วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา
นำคณะรอง ผอ.สพม.พะเยา ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษา สพม.พะเยา
เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อเทิดทูนพระเกียรติและแสดงพลังความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์อันเป็นที่รักและเทิดทูนยิ่ง
ณ สพม.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.116-21.2.67ผอ.นำเรารักพระเทพฯ-1.jpg)