ประชุมคณะกรรมการแก้ไขปัญหาหนี้สินครู
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา
มอบหมายให้ นางสาวขวัญนภา เตโชวีรกุล รอง ผอ.สพม. พะเยา
เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการแก้ไขหนี้สินข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (สถานีแก้หนี้ครู) เพื่อให้การขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาหนี้สินข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ คล่องตัว และเป็นระบบ ณ ห้องประชุมน้ำยม สพม.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.105-19.2.67ประชุมแก้ไขหนี้-1.jpg)