เปิดบ้านวิชาการ โรงเรียนพะเยาประสาธน์วิทย์
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา
มอบหมายให้ ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม. พะเยา ร่วมพิธีเปิดบ้านน้ำเงิน ชมพู สู่ประตูการเรียนรู้วิชาการ วิชาชีพณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาประสาธน์วิทย์ โดยมี นายนฤพันธ์ ยินดี ผอ.โรงเรียนพะเยาประสาธน์วิทย์
พร้อมด้วยรองผู้บริหารสถานศึกษา และคณะครูให้การต้อนรับ
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.100-16.2.67รองจักรฯร่วมเปิดบ้านวิชาการพะเยาประสาธวิทย์.jpg)