ส่งมอบแบบทดสอบ กระดาษคำตอบ และเอกสารการสอบ (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิเวช อินสุวอ ประธานศูนย์สอบ สพม.พะเยา และคณะกรรมการระดับศูนย์สอบดำเนินการส่งมอบแบบทดสอบ กระดาษคำตอบและเอกสารการสอบในการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566ให้แก่ ศูนย์ประสานการสอบและสนามสอบ ในความดูแลทั้ง 18 แห่งณ ห้องนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพม.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.82-9.2.67ส่งมอบแบบทดสอบโอเนต-ม.3.jpg)