ดำเนินการตรวจสอบภายใน ระดับสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้
นางรัตนพัตน์ ทองรอด นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการ นายกันต์ปภพ ทองเนียม นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ และนางสาวจิราภรณ์ บุญณะ นักวิชาการตรวจสอบภายใน ดำเนินการตรวจสอบภายในระดับสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ โรงเรียนดงเจนวิทยาคม อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
![ฉ.63_6.2.67ตรวจสอบภายใน-รร.ดงเจน](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ฉ.63_6.2.67ตรวจสอบภายใน-รร.ดงเจน.jpg)