กำกับ ติดตามและรายงานกิจกรรมลูกเสือในสถานศึกษา ประจำปี 2566
วันพฤหัสบีที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น.
นายจักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม.พะเยา รักษาราชการแทน ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้
นายอรรณพ ยะตา ผู้อำนวยการโรงเรียนดงเจนวิทยาคม รองประธานคณะกรรมการกำกับ ติดตาม ประเมินผลและรายงานกิจกรรมลูกเสือในสถานศึกษา พร้อมคณะกรรมการฯ ลงพื้นที่โรงเรียนจุนวิทยาคม เพื่อกำกับ ติดตามและรายงานกิจกรรมลูกเสือในสถานศึกษา ประจำปี 2566
ณ โรงเรียนจุนวิทยาคม อำเภอจุน จังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1-จดหมายข่าว-มกราคม-2567-5.jpg)