งานฉลองรางวัล ของ พระเทพญาณเวที ที่ได้รับรางวัลผู้มีอุปการะคุณต่อการศึกษาของชาติ ประจำปี 2567
วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 นายจักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม.พะเยา รักษาราชการแทน ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้ นายกันต์ปภพ ทองเนียม ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และ นายพจน์ ทะอุด เจ้าหน้าที่ธุรการ เข้าร่วมเป็นเกียรติในงานฉลองรางวัล ของ
พระเทพญาณเวที ที่ได้รับรางวัลผู้มีอุปการะคุณต่อการศึกษาของชาติ ประจำปี 2567
ณ ลานโดมธรรมนัส โรงเรียนพินิตประสาธน์ อ.เมือง จ.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1-จดหมายข่าว-มกราคม-2567-2.jpg)