การประชุมคณะกรรมการตรวจสอบคุณสมบัติพนักงานส่วนท้องถิ่นหรือข้าราชการอื่น เพื่อโอนมาบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งบุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2)
วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้ นางศิริพร ถูกจิตต์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการตรวจสอบคุณสมบัติพนักงานส่วนท้องถิ่นหรือข้าราชการอื่น เพื่อโอนมาบรรจุและแต่งตั้ง เป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งบุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) ณ ห้องประชุมน้ำยม สพม.พะเยา อ.เมืองพะเยา จ.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/12/20-724x1024.jpg)