พิธีทำบุญตักบาตร พิธีถวายพระพร และถวายแจกันดอกไม้
วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม 2566 นายนิเวช อินสุวอ ผอ.สพม.พะเยา
มอบหมายให้ นางสาวขวัญนภา เตโชวีรกุล รองผอ.สพม.พะเยา พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคลเข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา พิธีทำบุญตักบาตร
พิธีถวายพระพร และถวายแจกันดอกไม้ ณ ศาลาประชาคมจังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/12/15-724x1024.jpg)